మోహిత దూల తీర్చిన ఇంటి యజమాని

||ముఖ్య గమనిక: ఈ యాప్ ని నిర్వహించడానికి మా వద్ద సరిపడా డబ్బు లేదు. దయచేసి gift ఐకాన్ పై క్లిక్ చేసి (ముఖ్య గమనిక మెనూ సెక్షన్లో) ప్లే స్టోర్ ద్వారా యాప్ ఇన్స్టాల్ చేసుకోండి, ఇన్స్టాల్ చేసుకోవడం ద్వారా మీరు కూడా 50 రూపాయల కచ్చిత పేటీయం క్యాష్ ఉచితంగా పొందవచ్చు. ప్రతి రోజు కొత్త కథలు ఆగకుండా మీకు అందాలంటే దయచేసి ఇప్పుడే బోనస్ యాప్ ని ఇన్స్టాల్ చేసుకోండి. ఒక వేల మా సరసం స్టోరీస్ యాప్ ని ప్లే స్టోర్ నుంచి తొలగించినచో క్షమించగలరు.||

ఇంటి ఒనరు సుందరయ్య అతనికి ఒక యాభయ్ సంవత్సరాలు ఉంటాయి ఆయాని కి ఇద్దరు కొడుకులు ఇద్దరు అమెరికాలొ స్థిరపడ్డారు భార్య పొయి నాలుగు సంవత్సరాలు అయింది అప్పటి ఒంటరిగానె ఉంటున్నాడు సుందరయ్య ఒంటరిగా పెద్ద కొంపలొ ఒక్కడినె ఏందుకు అద్దె కిస్తే తొడు గా ఉంటారని ఒక జంట కి అద్దెకి ఇచ్చాడు పెళ్ళయి ఎనిమిది సవత్సరాలు అయింది కాని ఇంకా పిల్లలు లేరు. వచ్చిన వారం లొనె సుందరయ్య గారు అంటూ బాగానే కలిసి పొయింది. సత్యానికి మోహిత ను తిరిగి మొడ్డ లేవడం ఆరంభించింది అందులొను మోహితకు ఇంకా పిల్లలు లేక పొవటంతొ బగా పిట పిటలాడుతు కనిపిస్తుంది అందులొను సర్ళ మొగుడు పొద్దున బయటకు వెళ్తె రాత్రి పదుకొండు

దాటితె గాని ఇంటికి వచ్చేవాడు కాదు ముసలాడికి పెద్ద కష్టపడకుండానే అవకాశం రానే వచ్చింది సుందరయ్య ఒక రోజు గది లొ కుర్చుని ఉండగా లొపలి నుంచి సుందరయ్య గారు అంటూ అరుస్తుంది ఎక్కడి నుంచి వస్తుందా అని చూస్తే బాత్ రూము లొంచి అరుస్తుంది సుందరయ్య ఎప్పుడు హాల్లొనే కూర్చుంటాడు బాత్ రూము కూడా హాలు అటాచ్ చేసే ఉంటుంది ఏంటి అని అడిగాడు మోహితని నైటి తడిపేసాను టవల్ మర్చిపోయాను కొంచెమ్ తెచ్చి పెట్టరా అని అడిగింది తెచ్చి నేను బయటికి వెల్తాను లె అన్నడు సుందరయ్య.

టవల్ తెచ్చి మోహిత ని పిలిచడు పిలిచాడు సుందరయ్య తలుపు కొంచెం తీసి టవల్ తీసుకుని ఎని బయటకు వెళ్ళద్దు కూర్చొండి పరవాలేదు ఒక నవ్వు నవ్వి తలుపు మూసుకుంది మోహిత అంటూనే సుందరయ్య వెనాకాలే టవల్ చుట్టుకుని బయటకు వచ్చి వయ్యారంగా సుందరయ్య ని దాటుకుని వెళ్ళింది పొట్టి టవల్ లొ సత్యానికి మోహిత బలమైన పిక్కలు చూసి ఒళ్ళు బగా వెడిక్కింది మొడ్డ చేత్తొ పట్టుకుని కుర్చునాడు సుందరయ్య. కాని ఏందుకొ సత్యానికి కొద్దిగా అనుమానం పీకుతుంది మోహిత కావాలనె చెస్తుందేమొ అని ఏమ్దు కైనా మంచిది ఒక సారి ట్రై చూద్దాము అని అమ్మాయి ఇంకేమైనా సాయం కావాలా అని అడిగాడు మోహిత ఎమి వద్దండి కొంచెంమ్ కాళ్ళు నొప్పి గా ఉన్నాయి విశ్రాంతి తీసుకుంటాను అని చెప్పింది సుందరయ్య వెంటనే నేను పట్టనా కాళ్ళు అంటూ రూమ్ లొ కి వెళ్ళాడు లొపలికి వెళ్ళి ఒక్కసారిగా ఖంగు తిన్నాడు సుందరయ్య పిర్రల మీద టవల్ కప్పుకుని బొర్లా పడుకుంది మోహిత తల అటువైపుకు తిప్పుకుని పడుకుంది ఎమైతే ఐంది అని కాళ్ళ మీద చెయ్యి వేసాడు సుందరయ్య మోహిత ఏమి మాట్లాడ లేదు ఒళ్ళు నున్నగా మెరిసి పొతుంది కాళ్ళు నొక్కుతూ చేతులను కొంచెం పైకి జరిపాడు సుందరయ్య ఏలా ఉంది అని అడిగాడు మోహితని మోహిత వెంటనె బాగుంది అంది ఇంకా పట్టనా అని అడిగాడు మీ ఇష్టం అంది మోహిత సత్యానికి అర్డం అయింది మోహిత కు ఇష్టమే అని చేతులు ఇంకా తొడల పైకి జరిపాడు మోహిత గుద్దల మీద టవల్ కప్పి ఉంది అదే లేక పొతే సత్యానికి మొత్తం కనపడెదే కని మోహిత అప్పుడె అక్క్డకు వెల్తే మజా ఉండదని సత్యాన్ని వేపు నొక్క మంది ఇంక సుందరయ్య అనందానికి హద్దులే లేవు జున్ను ముక్క నొట్లొకి రావటమే లేటని అర్ధం అయింది నదుము మీద చేయి వేసి సుతారంగా తన అనుభవాన్ని అంతా ఉపయోగించి ఒక నొక్కు నొక్కాడు అంతె మోహిత ఒక్క సారిగా రక్తంలొ వేగం పెరిగింది ఆ… ని ఒక మూలుగు మూలిగింది వెంటనె వెల్లికలా తిరిగి సుందరయ్య కళ్ళ లొకి చూసి ఒక నవ్వింది కాని సత్య్ం కళ్ళు అన్ని మోహిత సళ్ళ మీదే ఉన్నాయి పడుకుని ఉన్నా నిటరూగా అకాశాన్నే చూస్తున్నాయ్ పెద్దగా వాటిని ఏవరు నొక్కినట్టుగా అనిపించ లేదు సత్యానికి ఏంటి చుస్తున్నావు చూడ్డమేనా ఎమి చేయవా అంటూనే ఉంది ఇంతలొ ఒక చన్నుని అబగా నోట్లో పెట్టుకుని చీకడం మొదలు పెట్టాడు సుందరయ్య సుమారు పది సంవత్సరాల తరవాత మహా ప్రసాదం లా ఉంది సత్యానికి ఒక చన్ను నొట్లొ ఇంకొటి చేత్తొ పిసికేస్తూ అప్పిటికె లుంగి గుడారంలా తయారయింది ఒంటి మీద బనీను కూడా లేదు దట్టంగా వెంట్రుకలు మోహిత ఒక చెయ్యి లుంగి లొకి దొపి సుందరయ్య మొడ్డను పట్టుకొంది ఈ లొపల సుందరయ్య టవల్ లాగేసి పక్కన పడేశాడు ఈ రొజే బుజ్జిముండకు గుండు గీసి నట్టుంది నున్నగా మెరిసి పొతుంది ఎంటే నా కొసమే తయారు చెశావా బుజ్జి ముండని బాగా ముద్దుగా ఉంది కొవా బిళ్ళ ని చప్పరించేస్తాను చటుక్కున దాని మీద ముద్దు పెట్టి తొడలు రెండు విడదీసి నాలుకని పూకు లొకి కసుక్కన దింపాడు ఒక్క సారిగా మొత్త ఎగేరిపడింది తినేయరా నా కొవా బిళ్ళని దాన్ని జీవితాంతం ఇంక ఇది నీదేరా తీయరా నీ మొడ్డని బయటికి దాని పొగరేంటొ చుస్తాను రా ఈ రొజు అబ్బ సమ్మగా ఉందిరా నువ్వు నాకుతుంటే లొపల చెప్పలేనంత గోల గా ఉంది ఇంకా ఏమైనాచెయ్యరా తట్టుకు లేక పొతున్నాను లొపలి నుంచి రసాలూరిపొతున్నాయి చాలా రొజుల తరవాత దొరికిన అనందమె నన్ను అనుభవించనీ నీ అందం నన్ను పిచ్చి పట్టిస్తుంది ఈ రొజు నిన్ను బాగా దెంగుతాను చూసుకొ నీ పూకు పచ్చడి ఐపొద్ది తీయ్యరా నీ మొడ్డని బయటికి తీసి దించు నా పూకు లొకి పిచ్చెక్కినట్టు అరుస్తుంది మోహిత సుందరయ్య లేచి లుంగి లాగేసి కడ్రాయరు తీసేసి మోహిత ఎదురుగా నిల్చున్నాడు సుందరయ్య మొడ్డని చేత్తో పట్టుకుని చూడవే దీన్ని దించుకో దీన్ని అని పూకు దగ్గరకు తెచ్చాడు మోహిత వెంటనే బొక్క దగ్గర పెట్టి పెట్టు లొపలికి అని అరిచింది సుందరయ్య వెంటనే ఇంక లేట్ చేస్తే ఇదే మీద ఏక్కేశాలాగా ఉంది అని కసుక్కున ఒక్క పొటు పొడిచాడు లొపలికి మోహిత ఒక్క సరిగా పెద్ద అరుపు అరిచింది అన్థ గట్టిగా తోశావేంట్రా బాబు చాలా కాల మయింది రా పొటు రుచి చూసి గట్టిగా దంచు దెబ్బకి పూకు దూల తీరిపొవాలి అదేంటే నీ మొగుడు ఉన్నాడు గా రోజు దంచటానికి అలా అన్నావేంటే అశ్చర్యంగా అడిగాడు సుందరయ్య దానికి సరళ్ వెంటనే వాడే వుంటే ఇంక నువ్వు ఎందుకురా నాకు వాడు చెయ్యలేడు కాబట్టే నీ ముందు సిగ్గు లేకుండా గుడ్డ లిప్పి పడు కున్నానురా రారా బాబు మాటలతో టైమ్ వేష్టు చేయ కుండా నన్ను దంచరా పూకు అదిరేలా ఈరొజు నువ్వు నా దూల తీర్చీతే ఇంక నేను ఎప్పటికి నీ దాన్నె నన్ను నమ్ము అంది మోహిత సుందరయ్య ఇంకా రెచ్చిపొయాడు స్పీడు పెంచి కుళ్ళబొడుస్తున్నాడు మోహిత కూడా మంచి ఆవేశంగా ఎదురొత్తులు ఇవ్వడం మొదలు పెట్టింది మోహిత కి అశ్చర్యంగా కూడా ఉంది ముసలొడికి తను ఇంక చివరి స్టెజ్ కి వచ్చేసింది గాని సుందరయ్య ఊపు తగ్గటం లేదు పూకు లొపలి అంచుల దాక వెళ్ళి తగులు తుంది సుందరయ్య మొడ్డ. మోహిత కి ఐపొయింది అయినా సుందరయ్య ఊపు తగ్గడం ఇంక తట్టుకొ లేక రెండు కాళ్ళు సుందరయ్య నడుము కి చుట్టేసి నడుము లూజు గా సత్యానికి వదిలేసింది లొపల మోహితకి అదిరి పొతుంది ఒళ్ళంతా ఒక్కసరే చల్లబడి పొడిచేసాడు.

|ముఖ్య గమనిక: ఈ యాప్ ని నిర్వహించడానికి మా వద్ద సరిపడా డబ్బు లేదు. దయచేసి gift ఐకాన్ పై క్లిక్ చేసి (ముక్య గమనిక మెనూ సెక్షన్లో) ప్లే స్టోర్ ద్వారా యాప్ ఇన్స్టాల్ చేసుకోండి, ఇన్స్టాల్ చేసుకోవడం ద్వారా మీరు కూడా 50 రూపాయల కచ్చిత పేటీయం క్యాష్ ఉచితంగా పొందవచ్చు. ప్రతి రోజు కొత్త కథలు ఆగకుండా మీకు అందాలంటే దయచేసి ఇప్పుడే బోనస్ యాప్ ని ఇన్స్టాల్ చేసుకోండి. ఒక వేల మా సరసం స్టోరీస్ యాప్ ని ప్లే స్టోర్ నుంచి తొలగించినచో క్షమించగలరు.|